Wurin zama wani yanki ne na tsari da ake amfani da shi don tallafawa ɗaukar hoto kuma muhimmin sashi ne na watsawa.Ana amfani da shi don gyara zobe na waje na ɗaukar hoto kuma ya ba da damar zobe na ciki ya ci gaba da jujjuya shi a cikin babban sauri da madaidaici tare da madaidaicin juyawa.
Bukatun fasaha don ɗaukar kujeru
Daidaiton wurin zama mai ɗaukar hoto kai tsaye yana rinjayar daidaiton watsawa.Daidaiton wurin zama mai ɗaukar nauyi ya fi mayar da hankali ne a cikin rami mai ɗaukar nauyi, matakin matsayi da saman goyon baya.Tun da madaidaicin sashi ne da aka siya, ya kamata a yi amfani da zobe na waje a matsayin maƙasudin lokacin da za a tantance dacewa da ramin hawan kujera mai ɗaukar nauyi da zobe na waje, wato, ta yin amfani da Lokacin da daidaiton watsawa ya yi girma, ramin ɗagawa. dole ne ya kasance yana da buƙatun madauwari mafi girma (cylindrical);Matsayin matsayi dole ne ya kasance yana da ƙayyadaddun ƙayyadaddun buƙatu tare da madaidaicin ramin mai ɗaukar kaya, kuma madaidaicin goyon bayan shigarwa dole ne ya kasance daidai da ma'auni na ramin ɗagawa.Ramukan hawa masu ɗaukar nauyi suna da ƙayyadaddun daidaito da buƙatun a tsaye.
Tsarin bincike na wuraren zama
1) Babban madaidaicin buƙatun wurin zama mai ɗaukar hoto shine rami na ciki, saman ƙasa da nisa daga rami na ciki zuwa ƙasan ƙasa.Ramin ciki shine mafi mahimmancin saman abin ɗagawa wanda ke taka rawar tallafi ko matsayi.Yawancin lokaci ya zo daidai da ramin motsi ko ɗaukar nauyi.Haƙurin juzu'i na diamita na ciki shine gabaɗaya 17, kuma wasu sassan wurin zama daidai suke TT6.Ya kamata a sarrafa juriyar ramin ciki gabaɗaya a cikin juriyar juzu'i, kuma ya kamata a sarrafa wasu madaidaicin sassa a cikin juriyar buɗewa na 13-12.Don wuraren zama masu ɗaukar nauyi, ban da buƙatun don cylindricity da coaxial, ya kamata kuma a biya hankali ga buƙatun madaidaiciyar layin rami.Domin tabbatar da aikin sashi da kuma inganta juriya na lalacewa, yanayin yanayin ramin ciki shine gabaɗaya Ral.6 ~ 3.2um.
2) Idan kayan aikin na'ura yana amfani da kujeru guda biyu a lokaci guda, to, ramukan ciki na wuraren zama biyu dole ne su zama Ral.6 ~ 3.2um.Yin aiki a lokaci guda akan kayan aikin injin guda ɗaya zai iya tabbatar da cewa nisa daga tsakiyar layin ramukan biyu zuwa ƙasan ƙasa na wurin zama daidai ne.
Kayan zama masu ɗaukar nauyi da maganin zafi
1) Abubuwan da ke ɗauke da wuraren zama gabaɗaya ana jefa baƙin ƙarfe, ƙarfe da sauran kayan.
2) Ya kamata sassan simintin ƙarfe su tsufa don cire damuwa na ciki na simintin gyare-gyare da kuma sanya kayan aikin sa iri ɗaya.
Ƙarfin Mashin ɗin GPM:
GPM yana da shekaru 20 gwaninta a CNC machining na daban-daban madaidaicin sassa.Mun yi aiki tare da abokan ciniki a cikin masana'antu da yawa, ciki har da semiconductor, kayan aikin likita, da dai sauransu, kuma mun himmatu don samar da abokan ciniki tare da ingantattun ingantattun mashin ɗin sabis.Muna ɗaukar tsauraran tsarin gudanarwa mai inganci don tabbatar da cewa kowane sashi ya cika tsammanin abokin ciniki da ka'idoji.
Lokacin aikawa: Janairu-31-2024